Menene injin EPS?

Injin EPSyana nufin masana'antar kumfa polystyrene.Duk saitinEPS inji kayan aikiya haɗa da saitattu, takarda da injunan ƙirƙira ta atomatik, injin yankan, na'urorin sake yin amfani da su da kayan taimako.Hanyar injin EPS shine sanya danyen abu a cikin kayan da tururi ko dumama wutar lantarki ke yi.

eps inji

●Ayyukan aiki na EPS atomatik kumfa inji:
Injin yana ɗaukar cikakken ikon kula da allon taɓawa na kwamfuta PLC don gane aikin sake zagayowar atomatik na dukkan tsarin ciyarwa, samar da tururi, sarrafa zafin jiki, kumfa da fitarwa, matsawa ƙididdiga da ciyarwa, daidai da sauri.
Injin yana ɗaukar gangar jikin bakin ƙarfe cikakke don yin kumfa akai-akai, wanda ke da ingantaccen yanayin zafi, yana adana tururi, yana rage aikin warkewa, kuma yana da ƙimar kumfa mai girma.
Injin yana ɗaukar nau'ikan nau'ikan nau'ikan pneumatic masu inganci mai suna, abin dogaro cikin inganci, mai sauƙin aiki, kuma yana tabbatar da madaidaicin sarrafa zafin jiki, ta yadda beads ɗin kumfa da yawa sun kasance iri ɗaya.
Wannan inji za a iya sanye take da vulcanized gado bushewa don kammala ci gaba da aiki na bushewa, nunawa, murkushewa da kuma isar da kayan kumfa.
●Halayen ayyuka na injin hukumar kumfa ta atomatik na EPS:
An yi wa na'urar walda da ƙarfe mai inganci, kuma an yi maganin zafin tsufa, ta yadda injin ɗin yana da ƙarfi sosai, ba shi da nakasu, kuma yana iya jure ƙarfin faɗaɗa samfuran masu yawa.
Na'urar tana ɗaukar cikakkiyar kulawar allon taɓawa ta kwamfuta ta PLC, ta yadda injin zai iya buɗe mold, lodi, zafi, adana zafi, sanyaya injin, rushewa, fitar da samfurin da aka gama, kuma ya gane cikakken aikin sake zagayowar atomatik.
Fuskar bangon injin na'ura yana ɗaukar babban allo na aluminum gami na musamman, wanda ke da ƙarfin ƙarfin zafi mai ƙarfi, ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi da tsawon rai.
Injin yana ɗaukar na'urar sanyaya injin famfo mai inganci mai inganci, wanda ke da ƙarfi mai ƙarfi, mannewa mai kyau, ƙarancin tururi, saurin samar da sauri, da ƙarancin ɗanɗanon abun ciki, wanda zai iya tabbatar da daidaiton ciki da waje na katakon kumfa mai kauri, da ingantaccen samarwa. ya ninka sau biyu.

Welleps ya ƙware wajen kera injinan eps, maraba don siye da haɗin gwiwa tare!


Lokacin aikawa: Mayu-20-2021